Starfsmenn

Gudmundur Petursson


Guðmundur Pétursson

Stjórnarformaður/framkvæmdastjóri
gummip@skolar.is

 
Kristin Margret Baranowski

Kristín Margrét Baranowski

Rekstrarstjóri
kristin.margret@skolar.is



Edda Tryggvadottir

Edda Tryggvadóttir

Bókhalds-og launafulltrúi
edda.tryggvadottir@skolar.is

 Berglind Gretarsdottir

Berglind Grétarsdóttir

Skólastjóri Heilsuleikskólans Kórs
berglind@skolar.is

 Kolbrun

Kolbrún Guðríður Haraldsdóttir

Aðstoðarskólastjóri Heilsuleikskólans Kórs
kolbrun@skolar.is







Bylgja Hedinsdottir 

Bylgja Héðinsdóttir

Aðstoðarskólastjóri Heilsuleikskólans Króks
bylgja.hedinsdottir@skolar.is





Hulda Johannsdottir

Hulda Jóhannsdóttir

Skólastjóri Heilsuleikskólans Króks
krokur@skolar.is

261164 5589 14

 

Kristín Helgadóttir

 

Aðstoðarskólastjóri Heilsuleikskólans Skógarás
kristin.helgadottir@skolar.is



 

 Thora Sigrun Hjaltadottir

Þóra Sigrún Hjaltadóttir

Skólastjóri Heilsuleikskólans Skógarás
skogaras@skolar.is


Arny Arsol

Árný Sif Reynisdóttir

Aðstoðarskólastjóri Ungbarnaleikskólans Ársólar-heilsuleikskóla
arny@skolar.is

Ragnheidurny

Ragnheiður Gunnarsdóttir

Skólastjóri Ungbarnaleikskólans Ársólar-heilsuleikskóla

ragnheidur@skolar.is